Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax US nhập khẩu Ý
Được dùng nhiều trong thủy lợi, hệ thống xử lý nước, công nghiệp thực phẩm, sưởi ấm và làm mát, hệ thống rửa...nhiệt độ chất nóng bơm được dưới 110ºC.
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-120/4 1.2HP
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-120/4T 1.2HP
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-150/5 1.5HP
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-150/5T 1.5HP
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-200/7 2HP
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-200/7T 2HP
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-357T 1.2HP
![]() |
| Máy bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox US |
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-120/4 1.2HP
Giá: 9.852.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U5S-120/4 |
| Công suất: | 1.2HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-8.4 |
| Cột áp H(m): | 42.2-10.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-120/4T 1.2HP
Giá: 9.852.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U5S-120/4T |
| Công suất: | 1.2HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-8.4 |
| Cột áp H(m): | 42.2-10.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-150/5 1.5HP
Giá: 11.068.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U5S-150/5 |
| Công suất: | 1.5HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-8.4 |
| Cột áp H(m): | 53.4-14 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-150/5T 1.5HP
Giá: 10.973.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: | U5S-150/5T |
| Công suất: | 1.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-8.4 |
| Cột áp H(m): | 53.4-14 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U5S-200/7 2HP
Giá: 12.303.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U5S-200/7 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-8.4 |
| Cột áp H(m): | 75.5-21 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVC 2R1/11 15HP
Giá: 57.637.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVC 2R1/11 |
| Công suất: | 15HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 24-57 |
| Cột áp H(m): | 76.8-40.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm ly tâm đa tầng cánh đầu inox Pentax U7S-350/7T 3.5HP
Giá: 16.754.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U7S-350/7T |
| Công suất: | 3.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-10.8 |
| Cột áp H(m): | 80.7-27.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét