Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax nhập khẩu Ý
Cánh bơm được làm bằng phíp nhựa, cánh kính nên cột áp thường rất cao, nhiệt độ chất lỏng bơm được dưới 110ºC, bơm nước cung cấp cho các công trình xây dựng, bơm nước sinh hoạt cho các tòa nhà cao tầng, bơm nước tưới tiêu trồng trọt vùng đồi núi...
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U5V-200/7 2HP
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U5V-200/7T 2HP
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U5V-300/10T 3HP
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U5V-350/7T 3.5HP
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U7V-300/6T 3HP
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U7V-400/8T 4HP
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U7V-550/10T 5.5HP
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U9V-550/10T 5.5HP
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U18V-750/8T 7.5HP
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U18V-900/9T 9HP
![]() |
| Máy bơm trục đứng cánh Phíp UV |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U5V-200/7 2HP
Giá: 10.497.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U5V-200/7 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-8.4 |
| Cột áp H(m): | 73.6-12.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U5V-200/7T 2HP
Giá: 10.340.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U5V-200/7T |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-8.4 |
| Cột áp H(m): | 80.3-12.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U5V-300/10T 3HP
Giá: 11.808.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: | U5V-300/10T |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-8.4 |
| Cột áp H(m): | 112.7-46.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U7V-350/7T 3.5HP
Giá: 12.350.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: | U7V-350/7T |
| Công suất: | 3.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-10.2 |
| Cột áp H(m): | 83.3-32.2 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U7V-300/6T 3HP
Giá: 11.590.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: | U7V-300/6T |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-10.2 |
| Cột áp H(m): | 71.5-26.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U7V-400/8T 4HP
Giá: 13.879.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: | U7V-400/8T |
| Công suất: | 4HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-10.2 |
| Cột áp H(m): | 96.1-43 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U7V-550/10T 5.5HP
Giá: 18.897.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: | U7V-550/10T |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-10.2 |
| Cột áp H(m): | 123.8-61 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U9V-550/10T 5.5HP
Giá: 19.773.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U9V-550/10T |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 49-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-15.6 |
| Cột áp H(m): | 20-111 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U18V-750/8T 7.5HP
Giá: 22.468.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: | U18V-750/8T |
| Công suất: | 7.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-24 |
| Cột áp H(m): | 92.6-34.3 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh Phíp Pentax U18V-900/9T 9HP
Giá: 24.225.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: | U18V-900/9T |
| Công suất: | 9HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-24 |
| Cột áp H(m): | 106.6-38.3 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét