Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MVS nhập khẩu Ý
Thân máy làm bằng gang, cánh bằng đồng. Nhiệt độ bơm được tối đa 40ºC, được thiết kế chuyên dụng để hút chất lỏng, rất hiệu quả trong việc bơm nước dẫn nước.
![]() |
| Máy bơm trục đứng than gang cánh đồng MVS |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVA 4/7.5 10HP
Giá: 59.138.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVA 4/7.5 |
| Công suất: | 10HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-24 |
| Cột áp H(m): | 111.6-49.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVA 6/11 15HP
Giá: 64.144.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVA 6/11 15HP |
| Công suất: | 15HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-24 |
| Cột áp H(m): | 167.2-84.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVA 8/15 20HP
Giá: 88.778.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVA 8/15 |
| Công suất: | 20HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-24 |
| Cột áp H(m): | 227.2-118.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVB 3/11 15HP
Giá: 59.565.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVB 3/11 |
| Công suất: | 15HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 12-39 |
| Cột áp H(m): | 111.6-57.8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVB 4/15 20HP
Giá: 78.328.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVB 4/15 |
| Công suất: | 20HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 12-39 |
| Cột áp H(m): | 146.5-81.8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVB 5/18.5 25HP
Giá: 91.438.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVB 5/18.5 |
| Công suất: | 25HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 12-39 |
| Cột áp H(m): | 181-102 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVB 6/22 30HP
Giá: 100.254.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVB 6/22 |
| Công suất: | 30HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 12-39 |
| Cột áp H(m): | 214.6-120.2 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVC 2R1/11 15HP
Giá: 57.637.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVC 2R1/11 |
| Công suất: | 15HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 24-57 |
| Cột áp H(m): | 76.8-40.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVC 3R/15 20HP
Giá: 80.323.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVC 3R/15 |
| Công suất: | 20HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 24-57 |
| Cột áp H(m): | 109-50.6 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVC 3/18.5 25HP
Giá: 91.200.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVC 3/18.5 |
| Công suất: | 25HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 24-57 |
| Cột áp H(m): | 126-63.8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVC 4R1/22 30HP
Giá: 103.436.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVC 4R1/22 |
| Công suất: | 30HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 24-57 |
| Cột áp H(m): | 126-63.8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVD 2/15 20HP
Giá: 74.813.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVD 2/15 |
| Công suất: | 20HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 36-90 |
| Cột áp H(m): | 78-38.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVD 3R/18.5 25HP
Giá: 91.200.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVD 3R/18.5 |
| Công suất: | 25HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 36-90 |
| Cột áp H(m): | 101.5-44.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVD 3/22 30HP
Giá: 99.750.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVD 3/22 |
| Công suất: | 30HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 36-90 |
| Cột áp H(m): | 116-56.1 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVD 4/30 40HP
Giá: 150.100.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVD 4/30 |
| Công suất: | 40HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 36-90 |
| Cột áp H(m): | 152-73.2 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVC 5/30 40HP
Giá: 136.325.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVC 5/30 |
| Công suất: | 50HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 24-60 |
| Cột áp H(m): | 208.5-111.3 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng thân gang cánh đồng Pentax MSVC 5/37 50HP
Giá: 155.325.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
MSVC 5/37 |
| Công suất: | 50HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 24-60 |
| Cột áp H(m): | 252-134.8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét