Máy bơm lưu lượng Pentax nhập khẩu Ý
Máy chuyên cung cấp nước cho ngành công nghiệp, nông nghiệp, nuôi trồng thủy sản, hệ thống thủy lợi tưới tiêu, xử lý nước thải...
Máy bơm lưu lượng Pentax CS 200/3 2HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CST 200/3 2HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CS 300/3 HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CST 300/3 3HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CST 400/3 4HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CST 550/4 5.5HP
![]() |
| Máy bơm nước Pentax CS |
Máy bơm lưu lượng Pentax CS 200/3 2HP
Giá: 9.263.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CS 200/3 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 90-90 |
| Lưu lượng (m3/h): | 15-48 |
| Cột áp H(m): | 14.2-7.8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CS 300/3 3HP
Giá: 12.018.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CS 300/3 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 90-90 |
| Lưu lượng (m3/h): | 15-60 |
| Cột áp H(m): | 17.5-7.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CST 300/3 3HP
Giá: 11.156.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CST 300/3 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 90-90 |
| Lưu lượng (m3/h): | 15-60 |
| Cột áp H(m): | 17.5-7.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CST 400/3 4HP
Giá: 11.601.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CST 400/3 |
| Công suất: | 4HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 90-90 |
| Lưu lượng (m3/h): | 15-60 |
| Cột áp H(m): | 21.5-13.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CST550/4 5.5HP
Giá: 12.955.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CST550/4 |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 114-114 |
| Lưu lượng (m3/h): | 36-96 |
| Cột áp H(m): | 17.3-10 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét