Máy bơm lưu lượng Pentax CH nhập khẩu Ý
Máy có đầu và motor bằng gang, cánh bằng đồng, trục bằng inox 304, mức bảo vệ: IP44, lớp cách nhiệt: F, chuyên cung cấp nước cho ngành công nghiệp, nông nghiệp, nuôi trồng thủy sản, hệ thống thủy lợi tưới tiêu, xử lý nước thải...
Máy bơm lưu lượng Pentax CH 150 1.5HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 150 1.5HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CH 200 2HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 200 2HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CH 300 3HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 300 3HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 400 4HP
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 550 5.5HP
![]() |
| Máy bơm nước Pentax CH |
Máy bơm lưu lượng Pentax CH 150 1.5HP
Giá: 7.201.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CH 150 |
| Công suất: | 1.5HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-30 |
| Cột áp H(m): | 25-4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 150 1.5HP
Giá: 7.201.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CHT 150 |
| Công suất: | 1.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-30 |
| Cột áp H(m): | 25-4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CH 200 2HP
Giá: 8.065.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CH 200 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-30 |
| Cột áp H(m): | 28.8-8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 200 2HP
Giá: 8.056.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CHT 200 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-30 |
| Cột áp H(m): | 28.8-8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CH 300 3HP
Giá: 10.840.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CH 300 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-30 |
| Cột áp H(m): | 32.8-13.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 300 3HP
Giá: 11.529.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CHT 300 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-30 |
| Cột áp H(m): | 32.8-13.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 400 4HP
Giá: 12.160.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CHT 400 |
| Công suất: | 4HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 90-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-42 |
| Cột áp H(m): | 31.8-12.3 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm lưu lượng Pentax CHT 550 5.5HP
Giá: 13.918.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CHT 550 |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 90-60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-42 |
| Cột áp H(m): | 37-19 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
GIÁ
BÁN LẺ THAM KHẢO, CÔNG TY CÓ CHƯƠNG TRÌNH CHIẾT KHẤU CỰC KÌ ƯU ĐÃI CHO
ĐẠI LÝ, DỰ ÁN, ĐẤU THẦU, CÔNG TRÌNH, THI CÔNG, VUI LÒNG LIÊN HỆ ĐỂ NHẬN
GIÁ TỐT NHẤT
Xem thêm các sản phẩm máy bơm Pentax CM tại: Máy bơm nước Pentax AP

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét