Máy bơm tự động tăng áp biến tần Pentax CABT nhập khẩu Ý
Dùng để tăng áp lực đường ống dẫn nước, sử dụng nhiều trong dân dụng, sử dụng máy bơm tăng áp để làm nước trong đường ống chảy mạnh hơn. Làm tăng áp lực nước trong nhà, dân dụng hay các nhà hàng, khách sạn...
Máy bơm tự động tăng áp biến tần Pentax CABT 200/00 230/40-50 S.D + EPIC 2HP
Máy bơm tự động tăng áp biến tần Pentax CABT 100/00 230/40-50 S.D + EPIC 2HP
Máy bơm tự động tăng áp biến tần Pentax Inox 100/00 230/40-50 S.D + EPIC 2HP
| Máy bơm tự động tăng áp biesn tần EPIC |
Máy bơm tự động tăng áp biến tần Pentax CABT 200/00 230/40-50 S.D + EPIC 2HP
Giá: 17.575.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CABT 200/00 230/40-50 S.D + EPIC |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 49-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 0.6-6.6 |
| Cột áp H(m): | 61-34 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm tự động tăng áp biến tần Pentax CAMT 100/00 230/40-50 S.D + EPIC 1HP
Giá: 16.625.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CAMT 100/00 230/40-50 S.D + EPIC |
| Công suất: | 1HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 0.6-3.6 |
| Cột áp H(m): | 47-10 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm tự động tăng áp biến tần Pentax INOX 100/00 230/40-50 S.D + EPIC 1HP
Giá: 16.625.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
INOX 100/00 230/40-50 S.D + EPIC |
| Công suất: | 1HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 0.6-3 |
| Cột áp H(m): | 50-21 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét