Máy bơm dân dụng Pentax CM nhập khẩu Ý
Máy bơm dân dụng Pentax CM 50 0.5HP
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 50 0.5HP
Máy bơm dân dụng Pentax CM 75 0.8HP
Máy bơm dân dụng Pentax CM 100 1HP
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 100 1HP
Máy bơm dân dụng Pentax CM 160 1.5HP
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 160 1.5HP
Máy bơm dân dụng Pentax CM 210 2HP
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 210 2HP
Máy bơm dân dụng Pentax CM 314 3HP
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 550 5.5HP
![]() |
| Máy bơm nước Pentax CM |
Máy bơm dân dụng Pentax CM 50 0.5HP
Giá: 3.285.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CM 50 |
| Công suất: | 0.5HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-5.4 |
| Cột áp H(m): | 20.5-12 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 50 0.5HP
Giá: 3.484.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CMT 50 |
| Công suất: | 0.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-5.4 |
| Cột áp H(m): | 20.5-12 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CM 75 0.8HP
Giá: 3.040.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CM 75 |
| Công suất: | 0.8HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-5.4 |
| Cột áp H(m): | 25.8-17.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CM 100 1HP
Giá: 3.230.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CM 100 |
| Công suất: | 1HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-5.4 |
| Cột áp H(m): | 32.5-25 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 100 1HP
Giá: 3.230.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CMT 100 |
| Công suất: | 1HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-5.4 |
| Cột áp H(m): | 32.5-25 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CM 160 1.5HP
Giá: 6.080.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CM 160 |
| Công suất: | 1.5HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-6.6 |
| Cột áp H(m): | 40.5-29.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 160 1.5HP
Giá: 6.080.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CMT 160 |
| Công suất: | 1.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-6.6 |
| Cột áp H(m): | 40.5-29.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CM 210 2HP
Giá: 6.413.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CM 210 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-7.2 |
| Cột áp H(m): | 45.1-33.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 210 2HP
Giá: 6.413.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CMT 210 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 34-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-7.2 |
| Cột áp H(m): | 45.1-33.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 314 3HP
Giá: 11.844.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
CMT 314 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-34 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-7.2 |
| Cột áp H(m): | 44.2-54.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax CMT 550 5.5HP
Giá: 13.110.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
CMT 550 |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-21.1 |
| Cột áp H(m): | 56.5-42.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét