Máy bơm dân dụng Pentax MB nhập khẩu Ý
Máy bơm dân dụng Pentax MB 200 2HP
Máy bơm dân dụng Pentax MBT 200 2HP
Máy bơm dân dụng Pentax MBT 300 3HP
![]() |
| Máy bơm nước Pentax MB |
Máy bơm dân dụng Pentax MB 200 2HP
Giá: 6.128.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
MB 200 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 49-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-12 |
| Cột áp H(m): | 42.1-26 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax MBT 200 2HP
Giá: 6.128.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
MBT 200 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 49-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-12 |
| Cột áp H(m): | 42.1-26 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm dân dụng Pentax MBT 300 3HP
Giá: 6.436.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
MBT 300 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 49-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-12 |
| Cột áp H(m): | 48.4-25 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét