Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax USV nhập khẩu Ý
Máy có vỏ ngoài được làm bằng inox, nhiệt độ chất lỏng bơm được dưới 110ºC, được dùng trong thủy lợi, hệ thống xử lý nước, công nghiệp thực phẩm, sưởi ấm và làm mát, hệ thống rửa...
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SV-300/6T 3HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SV-400/8T 4HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SV-550/10T 5.5HP
![]() |
| Máy bơm trục đứng cánh inox USV |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SV-300/6T 3HP
Giá: 18.525.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U7SV-300/6T |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-10.2 |
| Cột áp H(m): | 71.5-26.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SV-400/8T 4HP
Giá: 24.415.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U7SV-400/8T |
| Công suất: | 4HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-10.2 |
| Cột áp H(m): | 96.1-43 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SV-550/10T 5.5HP
Giá: 28.215.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U7SV-550/10T |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-10.2 |
| Cột áp H(m): | 123.8-61 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Cảm ơn bạn đã chia sẻ bài viết rất hữu ích
Trả lờiXóaĐại lý máy bơm nước tphcm | Máy bơm nước gia đình | máy bơm nước PENTAX | Máy bơm Lepono | Máy bơm Wilo | Máy bơm APP | Máy bơm Walrus | Giá máy bơm Pentax | Giá máy bơm NTP