Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax USLG nhập khẩu Ý
Máy có vỏ ngoài được làm bằng inox, nhiệt độ chất lỏng bơm được dưới 110ºC, được dùng trong thủy lợi, hệ thống xử lý nước, công nghiệp thực phẩm, sưởi ấm và làm mát, hệ thống rửa...
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U3SLG-350/14T 3.5HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U3SLG-400/18T 4HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U5SLG-400/14T 4HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U5SLG-550/18T 5.5HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U5SLG-600/20T 10HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SLG-750/12T 7.5HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SLG-800/14T 8HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SLG-900/16T 9HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SLG-1000/20T 10HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U9SLG-800/14T 7.5HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U9SLG-900/16T 9HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U9SLG-950/18T 9.5HP
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U9SLG-1000/20T 10HP
![]() |
| Máy bơm trục đứng cánh inox USLG |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U3SLG-350/14T 3.5HP
Giá: 37.383.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U3SLG-350/14T |
| Công suất: | 3.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 0.6-4.8 |
| Cột áp H(m): | 155.4-60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U3SLG-400/18T 4HP
Giá: 41.943.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U3SLG-400/18T |
| Công suất: | 4HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 0.6-4.8 |
| Cột áp H(m): | 196-75.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U5SLG400/14T 4HP
Giá: 41.468.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U5SLG400/14T |
| Công suất: | 4HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-7.2 |
| Cột áp H(m): | 151.2-79.6 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U5SLG550/18T 5.5HP
Giá: 43.909.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U5SLG550/18T |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-7.2 |
| Cột áp H(m): | 194.4-102.1 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U5SLG600/20T 10HP
Giá: 58.900.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U5SLG600/20T |
| Công suất: | 10HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.8-7.2 |
| Cột áp H(m): | 216.2-114.3 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SLG750/12T 7.5HP
Giá: 53.818.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U7SLG750/12T |
| Công suất: | 7.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-9.6 |
| Cột áp H(m): | 144.5-90 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SLG800/14T 8HP
Giá: 54.768.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U7SLG800/14T |
| Công suất: | 8HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-9.6 |
| Cột áp H(m): | 168.5-105 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SLG900/16T 9HP
Giá: 58.169.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U7SLG900/16T |
| Công suất: | 9HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-9.6 |
| Cột áp H(m): | 192.7-123.8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U7SLG1000/20T 10HP
Giá: 61.931.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U7SLG1000/20T |
| Công suất: | 10HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42-42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 2.4-9.6 |
| Cột áp H(m): | 240.9-154.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U9SLG800/14T 7.5HP
Giá: 55.224.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U9SLG800/14T |
| Công suất: | 7.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 49-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-14.4 |
| Cột áp H(m): | 155.6-49.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U9SLG900/16T 9HP
Giá: 58.378.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U9SLG900/16T |
| Công suất: | 9HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 49-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-14.4 |
| Cột áp H(m): | 180.9-67.6 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U9SLG950/18T 9.5HP
Giá: 59.309.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U9SLG950/18T 9.5HP |
| Công suất: | 9.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 49-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-14.4 |
| Cột áp H(m): | 202.1-72.9 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng cánh inox Pentax U9SLG1000/20T 10HP
Giá: 62.339.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
U9SLG1000/20T |
| Công suất: | 10HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 49-49 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-14.4 |
| Cột áp H(m): | 227.2-84.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét