Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX nhập khẩu Ý
Máy bơm bằng thép không gỉ, cánh bơm và khuyếch tán được làm bằng nhựa tổng hợp polycarbonate bền bỉ, không bị biến dạng khi làm việc ở công suất cao, van kiểm tra tích hợp sẵn trong miệng xả.
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4S 14-8 2HP
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 14-8 2HP
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 10-13 2HP
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 10-19 3HP
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 14-12 3HP
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-10 3HP
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-14 4HP
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-19 5.5HP
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-26 7.5HP
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-34 10HP
![]() |
| Máy bơm chìm giếng khoan Pentax 4inch |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4S 14-8 2HP
Giá: 14.560.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: | 4S 14-8 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 220V- 1 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-13.2 |
| Cột áp H(m): | 57-10 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 14-8 2HP
Giá: 11.733.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
4ST 14-8 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 380V- 3 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-13.2 |
| Cột áp H(m): | 57-10 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 10-13 2HP
Giá: 16.221.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
4ST 10-13 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 380V- 3 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-9.6 |
| Cột áp H(m): | 85-22 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 10-19 3HP
Giá: 18.844.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
4ST 10-19 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V- 3 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-24 |
| Cột áp H(m): | 118-35 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 14-12 3HP
Giá: 15.426.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
4ST 14-12 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V- 3 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-13.2 |
| Cột áp H(m): | 83-12 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-10 3HP
Giá: 15.713.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
4ST 24-10 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V- 3 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-24 |
| Cột áp H(m): | 56-6 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-14 4HP
Giá: 20.425.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
4ST 24-14 |
| Công suất: | 4HP |
| Điện áp: | 380V- 3 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-24 |
| Cột áp H(m): | 76-7 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-19 5.5HP
Giá: 26.182.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
4ST 24-19 |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V- 3 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-24 |
| Cột áp H(m): | 92-10 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-26 7.5HP
Giá: 36.015.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
4ST 24-26 |
| Công suất: | 7.5HP |
| Điện áp: | 380V- 3 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-24 |
| Cột áp H(m): | 138-13 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch PENTAX 4ST 24-34 10HP
Giá: 40.841.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
4ST 24-34 |
| Công suất: | 10HP |
| Điện áp: | 380V- 3 phase- 50Hz |
| Lưu lượng (m3/h): | 3.6-24 |
| Cột áp H(m): | 180-15 |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét