Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DM nhập khẩu Ý
Máy xử lý chất thải với kích cỡ tối đa là 45mm, được sử dụng chủ yếu trong dân dụng và công nghiệp. Máy bơm chìm hút nước thải với cánh quạt ly tâm, toàn thân được làm bằng gang, được sử dụng rộng rãi trong các khu công nghiệp, dân dụng, tòa nhà cao tầng, công trình...
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 160 1.5HP
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 210 2HP
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 310 3HP
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 550 5.5HP
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 400-4 5.5HP
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 750-4 7.5HP
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 1000 10HP
![]() |
| Máy bơm chìm nước thải DM |
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 160 1.5HP
Giá: 15.675.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: | DMT 160 |
| Công suất: | 1.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-54 |
| Cột áp H(m): | 15.3-3.8 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 210 2HP
Giá: 16.625.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DMT 210 |
| Công suất: | 2HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-54 |
| Cột áp H(m): | 20.9-3.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 310 3HP
Giá: 17.575.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DMT 310 |
| Công suất: | 3HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 76 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-60 |
| Cột áp H(m): | 24.9-3.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 550 5.5HP
Giá: 26.919.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DMT 550 |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 90 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-78 |
| Cột áp H(m): | 27-4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 400-4 5.5HP
Giá: 25.983.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DMT 400-4 |
| Công suất: | 5.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 114 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-78 |
| Cột áp H(m): | 27-4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 750-4 7.5HP
Giá: 38.713.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DMT 750-4 |
| Công suất: | 7.5HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 114 |
| Lưu lượng (m3/h): | 24-192 |
| Cột áp H(m): | 17-2.4 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải công nghiệp Pentax DMT 1000 10HP
Giá: 44.546.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DMT 1000 |
| Công suất: | 10HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 90 |
| Lưu lượng (m3/h): | 6-144 |
| Cột áp H(m): | 34.9-2.1 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét