Máy bơm chìm nước thải Pentax DPnhập khẩu Ý
Máy có thân bơm và cánh bơm bằng Plastic (nhựa). Lớp cách nhiệt: F. Mức độ bảo vệ: IP68. được ứng dụng nhiều trong hộ gia đình, tưới nước nông nghiệp, tháo nước ao hồ, tháo nước trong hệ thống thoát nước. Các trường hợp cần tháo nước khẩn cấp như lũ lụt, ngập úng...
Máy bơm chìm nước thải Pentax DP 40 G 0.25HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DP 60 G 0.5HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DP 80 G 1HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DP 100 G 1HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DPV 100 G 1HP
![]() |
| Máy bơm chìm nước thải DP |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DP 40 G 0.25HP
Giá: 2.622.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DP 40 G |
| Công suất: | 0.25HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-4.8 |
| Cột áp H(m): | 5.7-2.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DP 60 G 0.5HP
Giá: 2.727.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DP 60 G |
| Công suất: | 0.5HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 1.2-7.2 |
| Cột áp H(m): | 8.5-2.6 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DP 80 G 1HP
Giá: 3.648.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DP 80 G |
| Công suất: | 1HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-9 |
| Cột áp H(m): | 5.4-1.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DP 100 G 1HP
Giá: 4.238.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DP 100 G |
| Công suất: | 1HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-15 |
| Cột áp H(m): | 12.2-4.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DPV 100 G 1HP
Giá: 3.819.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
DPV 100 G |
| Công suất: | 1HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 42 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-9 |
| Cột áp H(m): | 7.4-2.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét