Máy bơm chìm nước thải Pentax DX nhập khẩu Ý
Máy có thân bơm và cánh bơm bằng inox. Lớp cách nhiệt: F. Mức độ bảo vệ: IP68. Xử lý chất thải với kích cỡ tối đa là 35mm và hút nước ở độ sâu tối đa là 5m, được ứng dụng nhiều trong hộ gia đình, tưới nước nông nghiệp, tháo nước ao hồ, tháo nước trong hệ thống thoát nước.
Máy bơm chìm nước thải Pentax DX 80 G 1.4HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DXT 80 1.4HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DX 100 G 1.8HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DXT 100 G 1.8HP
![]() |
| Máy bơm chìm nước thải Pentax DX |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DX 80 G 1.4HP
Giá: 6.698.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: | DX 80 |
| Công suất: | 1.4HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-12 |
| Cột áp H(m): | 7.4-3.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DXT 80 1.4HP
Giá: 6.698.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DXT 80 |
| Công suất: | 1.4HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-12 |
| Cột áp H(m): | 7.4-3.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DX 100 G 1.8HP
Giá: 7.030.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DX 100 G |
| Công suất: | 1.8HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-18 |
| Cột áp H(m): | 9.8-3.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DXT 100 G 1.8HP
Giá: 7.030.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DXT 100G |
| Công suất: | 1.8HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-18 |
| Cột áp H(m): | 9.8-3.5 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Không có nhận xét nào :
Đăng nhận xét