Máy bơm chìm nước thải Pentax DG nhập khẩu Ý
Máy có thân được làm bằng inox-guồng bơm và cánh bơm bằng gang. Xử lý chất thải với kích cỡ tối đa là 35mm và hút nước ở độ sâu tối đa là 5m. Lớp cách nhiệt: F. Mức độ bảo vệ: IP68. Nhiệt độ chất lỏng bơm được 40°C.
Máy bơm chìm nước thải Pentax DG 80 1.4HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DGT 80 1.4HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DG 100 1.8HP
Máy bơm chìm nước thải Pentax DGT 100 1.8HP
![]() |
| Máy bơm chìm nước thải Pentax DG |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DG 80 1.4HP
Giá: 6.261.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DG 80 G |
| Công suất: | 1.4HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-15 |
| Cột áp H(m): | 8.3-3.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DGT 80 1.4HP
Giá: 6.698.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Model: |
DGT 80 |
| Công suất: | 1.4HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-15 |
| Cột áp H(m): | 8.3-3.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DG 100 G 1.8HP
Giá: 6.840.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DG 100 G |
| Công suất: | 1,8HP |
| Điện áp: | 220V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-18 |
| Cột áp H(m): | 10.4-5.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Pentax DGT 100 G 1.8HP
Giá: 6.840.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin kỹ thuật:
Model: |
DGT 100 G |
| Công suất: | 1,8HP |
| Điện áp: | 380V |
| Đường kính hút xả (mm): | 60 |
| Lưu lượng (m3/h): | 3-18 |
| Cột áp H(m): | 10.4-5.7 |
| Xuất xứ: | Italia |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Cảm ơn bác đã chia sẻ
Trả lờiXóaCông ty Máy bơm nước Thuận Hiệp Thành
Chuyên phân phối các loại:
Máy bơm tự hút |
Máy bơm định lượng |
máy bơm hồ bơi |
Máy bơm hỏa tiễn |
Máy bơm ly tâm trục ngang